![#nivocaption1_88 Vinaora Nivo Slider 3.x](/images/upload/hinhshow/Poster-NUS.jpg)
![#nivocaption2_88 Vinaora Nivo Slider 3.x](/images/upload/news/2024/jonathan/showjonathan.jpg)
![#nivocaption3_88 Vinaora Nivo Slider 3.x](/images/upload/news/thailan_12_2023/show-thailan12-2023.jpg)
![#nivocaption4_88 Vinaora Nivo Slider 3.x](/images/upload/news/livingdata112023/showlivingdata.jpg)
.
Workshop Series about American History and Journalism by Prof. Jonathan Nashel, Indiana University, USA
Giao Lưu, Học Tập Tại Thái Lan.
Dự Án Living Deltas
Vào sáng ngày 17/04/2023, Khoa KHXH &NV hân hạnh đón tiếp đoàn trường Đại học Công nghệ Sydney- Australia do bà Naomi Carrard cùng bà Diana Gonzaiez đến làm việc và bàn hợp tác tại khoa. Tại buổi làm việc, ông Huỳnh Văn Đà- phó trưởng Khoa KHXH & NV đã tiếp đón và có buổi làm việc hiệu quả với đoàn khách. Hai bên đã trao đổi các thông tin chung, các thông tin về chuyên môn và trao đổi hướng hợp tác. Hai bên thống nhất cao về tiềm năng hợp tác và sẽ làm việc cụ thể để thúc đẩy hợp tác giữa hai đơn vị. Dưới đây là một số hình ảnh trong buổi tiếp đoàn.